Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w11 7/15 ojú ìwé 28-32 Ṣé O Ti Wọnú Ìsinmi Ọlọ́run? O Lè Jẹ́ Olóòótọ́ Tí Èèyàn Ẹ Kan Bá Fi Jèhófà Sílẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2021 Ọwọ́ Tó Yẹ Ká Fi Mú Ẹni Tí Wọ́n Bá Yọ Lẹ́gbẹ́ ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Fi Ìdúróṣinṣin Kristẹni Hàn Nígbà Tí Ìbátan Rẹ Kan Bá Di Ẹni Tí A Yọ Lẹ́gbẹ́ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2002 Kí Ni Ìsinmi Ọlọ́run? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Hébérù 4:12—“Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run Yè, Ó sì Ní Agbára” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Báwo Lo Ṣe Lè Ran Ọmọ “Onínàákúnàá” Lọ́wọ́? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Ìdí Tí Ìyọlẹ́gbẹ́ Fi Jẹ́ Ìpèsè Onífẹ̀ẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Ṣafarawe Aanu Ọlọrun Lonii Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991 A Gbọ́dọ̀ Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Ju Ìdílé Wa Lọ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020