Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w15 1/15 ojú ìwé 23-27 Jẹ́ Kí Jèhófà Dáàbò Bo Ìgbéyàwó Rẹ Kó sì Fún Un Lókun Ohun Táá Jẹ́ Kí Tọkọtaya Bára Wọn Kalẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 Mú Kí Ìgbéyàwó Rẹ Jẹ́ Ìsopọ̀ Wíwàpẹ́títí Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Bí Tọkọtaya Ṣe Lè Ṣera Wọn Lọ́kan Kí Wọ́n sì Láyọ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 “Ẹ Jẹ́ Kí Ìgbéyàwó Ní Ọlá” ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Bí Ìgbéyàwó Ṣe Lè Kẹ́sẹ Járí Jí!—2008 Máa Jẹ́ Kí Ìgbéyàwó Rẹ Jẹ́ “Okùn Onífọ́nrán Mẹ́ta” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Jẹ́ Kí Ayọ̀ Wà Nínú Ilé Rẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Bí Tọkọtaya Ṣe Lè Láyọ̀ Lóde Òní Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 Ṣe Ohun Tá Jẹ́ Kí Ìgbéyàwó Rẹ Lágbára Sí I Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2021 Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìgbéyàwó? Ohun Tí Bíbélì Sọ