Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mwb18 April ojú ìwé 4 “A Dárí Àwọn Ẹ̀ṣẹ̀ Rẹ Jì” Ìdí Tí Àwọn Èèyàn Fi Ń Ṣàìsàn Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà “A Dárí Àwọn Ẹ̀ṣẹ̀ Rẹ Jì Ọ́” Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Iṣẹ́ Ìyanu Àkọ́kọ́ Tí Jésù Ṣe Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018 Ṣé Ọlọ́run Máa Dárí Jì Mí? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 Lẹhin Dídé Ilé ní Kapanaomu Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí “Ẹ Gbọ́dọ̀ Jẹ́ Mímọ́” Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019 Jèhófà Dá Àwọn Nǹkan Sórí Ilẹ̀ Ayé Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2020 Ohun Tí Bíbélì Sọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Nígbà Tí Mẹ́ḿbà Kan Nínú Ìdílé Bá Ń Ṣàìsàn Àṣírí Ayọ̀ Ìdílé