Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w21 January ojú ìwé 2-7 Fara Balẹ̀, Kó O sì Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà Kó Gbogbo Àníyàn Rẹ lé Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 “Má Wò Yí Ká, Nítorí Èmi Ni Ọlọ́run Rẹ” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Báwo Ni Mo Ṣe Lè Borí Àníyàn? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Ẹ Kó Gbogbo Àníyàn Yín Lé Jehofa Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà Pátápátá Lákòókò Ìpọ́njú Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 Ẹ Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà Bí Òpin Ti Ń Sún Mọ́lé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Àníyàn Jí!—2016 Ṣé Ẹní Bá Ń Ṣàníyàn Ò Nígbàgbọ́ Ni? Jí!—2004 Fún Ìgbẹ́kẹ̀lé Rẹ Nínú Jèhófà Lókun Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Báwo Ni Bíbélì Ṣe Lè Ran Àwọn Ọkùnrin Tó Ń Ṣàníyàn Lọ́wọ́? Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò