Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w21 January ojú ìwé 20-25 Ẹ Jẹ́ Kí Ìfẹ́ Tẹ́ Ẹ Ní fún Ara Yín Túbọ̀ Jinlẹ̀ “Ẹ Ní Ìfẹ́ni Oníjẹ̀lẹ́ńkẹ́ Fún Ara Yín” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Wọ́n Di Ọ̀rẹ́ Tímọ́tímọ́ Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Jónátánì—“Bá Ọlọ́run Ṣiṣẹ́ Pọ̀” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Jónátánì Nígboyà, Ó sì Jẹ́ Adúrótini Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Síṣàwárí Kọ́kọ́rọ́ Náà Sí Ìfẹ́ni Ará Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Jẹ́ Adúróṣinṣin sí Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 “Kò Sí Ìdílọ́wọ́ fún Jèhófà” Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Bí Ẹ Ṣe Lè Máa Fìfẹ́ Hàn Síra Yín Ìrànlọ́wọ́ fún Ìdílé Nífẹ̀ẹ́ Àwọn Tí Ọlọ́run Fẹ́ràn ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’