Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w22 July ojú ìwé 31 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Idà Ni Òtítọ́ Ń Mú Wá, Kì Í Ṣe Àlàáfíà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017 Àwọn Tó Wà Nínú Ìdílé Tí Wọ́n Ti Ń Ṣe Ẹ̀sìn Ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ Lè Láyọ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ọlọrun Ha Gbapò Kìíní Nínú Ìdílé Rẹ Bí? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 Báwo Lo Ṣe Lè Ṣèrànwọ́ fún Ọkọ Tàbí Aya Tó Jẹ́ Aláìgbàgbọ́? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2010 Iwọ Yoo Ha Dahun Pada Si Ifẹ Jesu Bi? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992 Ìmúrasílẹ̀ Lati Dojúkọ Inúnibíni Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí