Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w23 January ojú ìwé 14-19 Jèhófà Máa Jẹ́ Kó O Ṣàṣeyọrí ‘Èmi Kò Lè Hùwà Búburú Ńlá Yìí’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Ẹrú Tó Ṣègbọràn sí Ọlọ́run Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Wọ́n Ju Jósẹ́fù Sẹ́wọ̀n Ìwé Ìtàn Bíbélì Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Ní Ìfaradà Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn “Èmi Ha Wà ní Ipò Ọlọ́run Bí?” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Jèhófà Ò Gbàgbé Jósẹ́fù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì “Ìtúmọ̀ Kò Ha Jẹ́ Ti Ọlọ́run?” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Lo Ìfaradà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Àwọn Ẹ̀gbọ́n Jósẹ́fù Kórìíra Rẹ̀ Ìwé Ìtàn Bíbélì “Ẹ Jọ̀wọ́, Ẹ Fetí sí Àlá Tí Mo Lá” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014