Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w25 February ojú ìwé 20-24 “Mo Dá Wà, àmọ́ Jèhófà Wà Pẹ̀lú Mi” Inú Mi Dùn Pé Ohun Tó Nítumọ̀ Ni Mo Fayé Mi Ṣé Ìtàn Ìgbésí Ayé Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Mo Di “Ohun Gbogbo fún Ènìyàn Gbogbo” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 Mo Kún fun Ìmoore fun Itilẹhin Jehofa tí Kìí Kùnà Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 A Ò Jẹ́ Kí Ohunkóhun Dí Wa Lọ́wọ́ Lẹ́nu Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Wa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Kò Rọrùn Láti Tọ́ Ọmọ Mẹ́jọ Ní Ọ̀nà Jèhófà, Àmọ́ Ó Máyọ̀ Wá Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Mo Fi Àwọn Nǹkan Sílẹ̀ Kí N Lè Tẹ̀ Lé Jésù Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017