ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • w12 5/1 ojú ìwé 24-25
  • Ẹ̀kọ́ Bíbélì

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ẹ̀kọ́ Bíbélì
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹ̀kọ́ 2
    Ẹ̀kọ́ Bíbélì
  • Èèyàn Mẹ́jọ La Ìparun Já
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Nóà Kan Ọkọ̀ Áàkì
    Ìwé Ìtàn Bíbélì
  • Ó “Bá Ọlọ́run Tòótọ́ Rìn”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013
Àwọn Míì
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012
w12 5/1 ojú ìwé 24-25

Ẹ̀kọ́ Bíbélì

ỌMỌ ỌDÚN MẸ́TA ÀTI ÀWỌN TÍ KÒ TÓ BẸ́Ẹ̀

Wo àwọn ẹranko tó wà lẹ́gbẹ̀ẹ́ ọkọ̀ Nóà.

Èwo ló máa ń ké mùúù, èwo ló sì máa ń gbó?

Gbogbo ẹranko, àwọn tó kéré àtàwọn tó tóbi, ọkọ̀ áàkì gba gbogbo wọn là. Jẹ́nẹ́sísì 7:7-10; 8:15-17

IṢẸ́ ÒBÍ

Ní kí ọmọ rẹ tọ́ka sí:

Ọkọ̀ Áàkì Béárì Ajá

Erin Àgùnfọn Kìnnìún

Ọ̀bọ Ẹlẹ́dẹ̀ Àgùntàn

Kẹ́tẹ́kẹ́tẹ́ abilà Òṣùmàrè Igi

Ké bí àwọn ẹranko yìí ṣe ń ké:

Ajá Kìnnìún Ọ̀bọ

Ẹlẹ́dẹ̀ Àgùntàn

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́