ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • km 12/96 ojú ìwé 4-5
  • Yíyọ Ayọ̀ Ìbísí tí Ọlọ́run Ń Fi Fúnni

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Yíyọ Ayọ̀ Ìbísí tí Ọlọ́run Ń Fi Fúnni
  • Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1996
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ọrẹ fún Iṣẹ́ Society Kárí Ayé Ń Ṣètìlẹyìn fún Ìmúgbòòrò
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1996
  • Wọ́n Lo Ara Wọn fún Àwọn Kristẹni Ẹlẹgbẹ́ Wọn Kárí Ayé
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003
  • Àwọn Ilé Tá À Ń Kọ́ Ń Bọlá fún Jèhófà
    Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso!
  • Eka To N Yaworan To si N Kole Kari Aye
    Ìwé Ọdọọdún Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà—2015
Àwọn Míì
Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1996
km 12/96 ojú ìwé 4-5

Yíyọ Ayọ̀ Ìbísí tí Ọlọ́run Ń Fi Fúnni

1 Àwọn Kristẹni ní ọ̀rúndún kìíní jẹ́ onítara oníwàásù Ìjọba. Wọ́n yọ̀ nígbà tí ‘àwọn ìjọ pọ̀ sí i ní iye láti ọjọ́ dé ọjọ́.’ (Ìṣe 16:5) Ìwàásù aláìṣojo wọ́n gbòòrò dé Éṣíà, Europe, àti Áfíríkà, tí ó sì yọrí sí ọ̀pọ̀ ìkórè àwọn onígbàgbọ́.

2 Jésù sọ tẹ́lẹ̀ pé, ní àwọn ọjọ́ ìkẹyìn, iṣẹ́ ìwàásù yóò dé ‘gbogbo ilẹ̀ ayé tí a ń gbé àti gbogbo àwọn orílẹ̀-èdè’! (Mat. 24:14) Nínú ọdún iṣẹ́ ìsìn 1996, a ń bá a lọ láti gba ìròyìn nípa ìbísí kíkọyọyọ àti góńgó tuntun nínú akéde láti àwọn orílẹ̀-èdè kárí ayé. A ti dá ọ̀pọ̀ ìjọ tuntun sílẹ̀. Ìbísí yíyára kánkán yìí tí mú kí ó pọn dandan láti kọ́ ọgọ́rọ̀ọ̀rún Gbọ̀ngàn Ìjọba tuntun àti àwọn Gbọ̀ngàn Àpéjọ àti láti mú àwọn ilé ẹ̀ka mélòó kan gbòòrò sí i.

3 Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa ti August 1996 ròyìn iṣẹ́ ilé kíkọ́ gbìgbòòrò rẹpẹtẹ tí ń lọ lọ́wọ́ ní Áfíríkà. Ìgbòkègbodò kan náà ń lọ lọ́wọ́ jákèjádò Latin America. Fún ọdún iṣẹ́ ìsìn 1996, Mexico ròyìn góńgó kíkàmàmà ti 470,098 nínú akéde, àti ìpíndọ́gba 600,751 ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì, tí ó béèrè fún dídá 466 ìjọ tuntun sílẹ̀! A ṣètò pé kí ìmúgbòòrò àwọn ilé ẹ̀ka wọ́n parí ní òpin 1999. Ìbísí kan náà ní ọ̀pọ̀ orílẹ̀-èdè míràn kò fàyè gba dídẹwọ́ nínú onírúurú ìdáwọ́lé iṣẹ́ ìkọ́lé ìṣàkóso Ọlọ́run.

4 Àwọn ohun èlò ìkọ́lé wọ́n gógó níbi gbogbo, ìwọ̀nba sì ni àwọn ará wa ní ọ̀pọ̀ jù lọ ilẹ̀ ní láti fi tọrẹ nípa ti ara. Bí ó ti wù kí ó rí, nínú ìtara ńlá tí wọ́n ní fún iṣẹ́ ìsìn Jèhófà, wọ́n ń gbèrú sí i nípa tẹ̀mí, wọ́n sì ń pọ̀ sí i ní ti gidi. Òwe 28:27 fi dá wa lójú pé, “ẹni tí ó bá ń fi fún olùpọ́njú kì yóò ṣe aláìní.” Ìmúratán wa láti ṣèrànwọ́ ní bíbójú tó àwọn ìnáwó ìkọ́lé wọ̀nyí, ń yọrí sí “ìmúdọ́gba” àwọn ohun ti ara, ní mímú kí ó ṣeé ṣe fún gbogbo wa láti jèrè ayọ̀ tí ń wá láti inú fífúnni àti ìdùnnú tí ń wá láti inú rírí ìbísí tí Jèhófà ń fi fúnni!—2 Kọr. 8:14, 15; Ìṣe 20:35.

[Àwòrán tó wà ní ojú ìwé 4]

Ẹ̀ka Paraguay

[Àwòrán tó wà ní ojú ìwé 4]

Ẹ̀ka Ecuador

[Àwòrán tó wà ní ojú ìwé 4, 5]

Ìmúgbòòrò Tí A Ń Kọ́ Lọ́wọ́ ní Mexico

[Àwòrán tó wà ní ojú ìwé 4, 5]

Ẹ̀ka Dominican Republic

[Àwòrán tó wà ní ojú ìwé 4]

Ẹ̀ka Brazil Pẹ̀lú Ìmúgbòòrò

[Àwòrán tó wà ní ojú ìwé 4, 5]

Ẹ̀ka Uruguay Tí A Ń Kọ́ Lọ́wọ́

[Àwọn àwòrán tó wà ní ojú ìwé 5]

Àpẹẹrẹ Gbọ̀ngàn Ìjọba tí kò náni lówó púpọ̀ ní Latin America

1. Brazil

2. Nicaragua

3. Chile

4. Colombia

5. Mexico

6. Brazil

7. Peru

8. Venezuela

9. Mexico

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́