ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • km 12/15 ojú ìwé 3
  • Àpótí Ìbéèrè

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àpótí Ìbéèrè
  • Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2015
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Mú Kí Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ Sunwọ̀n Sí I—Fòpin Sí Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Tí Kò Méso Jáde
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
  • Má Bẹ̀rù Láti Sọ Òótọ́ Ọ̀rọ̀
    Nífẹ̀ẹ́ Àwọn Èèyàn—Máa Sọ Wọ́n Dọmọ Ẹ̀yìn
  • Ràn Wọ́n Lọ́wọ́ Kí Wọ́n Lè “Fẹsẹ̀ Múlẹ̀ Nínú Ìgbàgbọ́”
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2013
  • Bá A Ṣe Lè Ran Àwọn Akẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Wa Lọ́wọ́ Kí Wọ́n Lè Ṣèrìbọmi—Apá Kìíní
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020
Àwọn Míì
Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2015
km 12/15 ojú ìwé 3

Àpótí Ìbéèrè

◼ Ìgbà Wo Ló Yẹ Kó O Dá Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Kan Dúró?

Tí akẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì rẹ kò bá tẹ̀ síwájú mọ́ nípa tẹ̀mí, o lè fọgbọ́n dá ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì rẹ̀ dúró. (Mát. 10:11) Gbé àwọn kókó yìí yẹ̀wò: Ǹjẹ́ akẹ́kọ̀ọ́ náà máa ń pa àdéhùn tẹ́ ẹ ṣe fún ìkẹ́kọ̀ọ́ mọ́ déédéé? Ǹjẹ́ ó máa ń múra ìkẹ́kọ̀ọ́ náà sílẹ̀? Ǹjẹ́ ó tiẹ̀ ń wá sí àwọn ìpàdé kan? Ǹjẹ́ ó máa ń sọ ohun tó ń kọ́ fún àwọn ẹlòmíì? Ǹjẹ́ ó ń ṣe àyípadà nínú ìgbésí ayé rẹ̀ níbàámu pẹ̀lú àwọn ìlànà Bíbélì? Ó yẹ kó o gbé ọjọ́ orí ẹni náà àti ibi tí òye rẹ̀ mọ yẹ̀wò, máa rántí pé ìtẹ̀síwájú kálukú máa ń yàtọ̀ síra. Bákan náà, tó o bá dá ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì náà dúró, ṣe é lọ́nà tó fi máa ṣeé ṣe fún ẹni náà láti tún bẹ̀rẹ̀ ìkẹ́kọ̀ọ́ náà pa dà lọ́jọ́ iwájú.​—1 Tím. 2:4.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́