ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb16 September ojú ìwé 4
  • “Ọ̀dọ̀ Jèhófà Ni Ìrànlọ́wọ́ Mi Ti Wá”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Ọ̀dọ̀ Jèhófà Ni Ìrànlọ́wọ́ Mi Ti Wá”
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Kárùn-Ún Sáàmù
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006
  • Àwọn Orin Onímìísí, Tó Ń Tuni Nínú, Tó sì Ń Kọ́ni Lẹ́kọ̀ọ́
    Kí Ló Wà Nínú Bíbélì?
  • Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003
  • Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Kìíní Sáàmù
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
mwb16 September ojú ìwé 4

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | SÁÀMÙ 120-134

“Ọ̀dọ̀ Jèhófà Ni Ìrànlọ́wọ́ Mi Ti Wá”

Orin Ìgòkè làwọn èèyàn máa ń pe Sáàmù 120 sí 134. Ọ̀pọ̀ èèyàn ló gbà pé orin yìí làwọn ọmọ Ísírẹ́lì máa ń fìdùnnú kọ nígbà tí wọ́n bá ń gba orí àwọn òkè ńlá Júdà lọ sí Jerúsálẹ́mù láti lọ ṣe àwọn àjọyọ̀ ọdọọdún.

Àwọn ọmọ Ísírẹ́lì ń gòkè lọ sí Jerúsálẹ́mù

Jèhófà ń dáàbò bò wá bí . . .

121:3-8

  • Olùṣọ́ àgùntàn kan

    olùṣọ́ àgùntàn tó wà lójúfò

  • Igi kan tó ń ṣíji boni lọ́w oòrùn

    òjìji tó ń dáàbò boni lọ́wọ́ oòrùn

  • Àwọn ọmọ ogun

    jagunjagun tó jẹ́ arógunmásàá

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́