ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb18 June ojú ìwé 2
  • Máa Tẹ̀ Lé Ìṣísẹ̀ Kristi Pẹ́kípẹ́kí

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Máa Tẹ̀ Lé Ìṣísẹ̀ Kristi Pẹ́kípẹ́kí
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹ Máa Yọ̀ Tẹ́ Ẹ Bá Ń Dojú Kọ Inúnibíni
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • ‘Ẹ Ronú Jinlẹ̀ Nípa Ẹni Tó Lo Ìfaradà’
    “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn”
  • Àǹfààní Wà Nínú Kéèyàn Fara Da Ìjìyà
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007
  • O Lè Jẹ́ Adúróṣinṣin sí Jèhófà Táwọn Èèyàn Bá Tiẹ̀ Ń Ta Kò Ẹ́
    Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
mwb18 June ojú ìwé 2

MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI

Máa Tẹ̀ Lé Ìṣísẹ̀ Kristi Pẹ́kípẹ́kí

Jésù fi àpẹẹrẹ lélẹ̀ fún wa láti tẹ̀ lé, ní pàtàkì tá a bá ń kojú àdánwò tàbí inúnibíni. (1Pe 2:21-23) Bó tilẹ̀ jẹ́ pé wọ́n bú Jésù, síbẹ̀ kò gbẹ̀san nígbà tí wọ́n ṣàìdáa sí i. (Mk 15:29-32) Kí ló ràn án lọ́wọ́ láti fara dà á? Ó pinnu láti ṣe ohun tí Jèhófà fẹ́. (Jo 6:38) Ó tún pọkàn pọ̀ sórí “ìdùnnú tí a gbé ka iwájú rẹ̀.”​—Heb 12:2.

Tí wọ́n bá hùwà tí kò dáa sí wa torí ohun tá a gbà gbọ́, kí ló yẹ ká ṣe? Kristẹni tòótọ́ kì í “fi ibi san ibi.” (Ro 12:14, 17) Tá a bá fara wé bí Kristi ṣe fara da ìnira, èyí á jẹ́ ká láyọ̀ torí pé inú Ọlọ́run dùn sí wa.​—Mt 5:10-12; 1Pe 4:12-14.

WO FÍDÍÒ NÁÀ ORÚKỌ JÈHÓFÀ LÓ ṢE PÀTÀKÌ JÙ, KÓ O SÌ DÁHÙN ÀWỌN ÌBÉÈRÈ YÌÍ:

  • Báwo ni Arábìnrin Pötzingera ṣe fi ọgbọ́n lo àkókò rẹ̀ nígbà tí wọ́n fi í sínú yàrá àdágbé lọ́gbà ẹ̀wọ̀n?

  • Ìyà wo ni Arákùnrin àti Arábìnrin Pötzinger fara dà nínú àwọn àgọ́ ìṣẹ́niníṣẹ̀ẹ́ tí wọ́n wà?

  • Kí ló ràn wọ́n lọ́wọ́ láti fara dà á?

Àwọn obìnrin ń ṣe iṣẹ́ tó lágbára nígbà tí wọ́n fi wọ́n sẹ́wọ̀n lásìkò ìjọba Násì; Arákùnrin àti Arábìnrin Pöetzinger

Tó o bá ń jìyà, máa tẹ̀ lé àpẹẹrẹ Kristi pẹ́kípẹ́kí

a Wọ́n tún lè pe orúkọ yìí ní Poetzinger.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́