ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • yp2 ojú ìwé 56-57
  • Ìyípadà Ara

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ìyípadà Ara
  • Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Báwo Ni Mo Ṣe Lè Kojú Ìbàlágà?
    Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé
  • Kí Nìdí Tára Mi Fi Ń Yí Pa Dà?
    Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì
  • ‘Kí Ló Ń Ṣẹlẹ̀ sí Mi Yìí?’
    Jí!—2004
  • Bó O Ṣe Lè Ran Ọmọ Rẹ Tó Ń Bàlágà Lọ́wọ́
    Jí!—2016
Àwọn Míì
Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì
yp2 ojú ìwé 56-57

APÁ 2

Ìyípadà Ara

Ǹjẹ́ inú ẹ dùn sí bí ara ẹ ṣe ń yí pa dà?

□ Bẹ́ẹ̀ ni □ Rárá

Ṣé ọ̀nà tára ẹ gbà ń yí pa dà bó o ṣe ń bàlágà ń mú kó o rò pé o dá yàtọ̀, ṣó ń mú kí nǹkan máa tojú sú ẹ tàbí kẹ́rù máa bà ẹ́?

□ Bẹ́ẹ̀ ni □ Rárá

Ṣé ọ̀rọ̀ ọkùnrin tàbí obìnrin ló máa ń gbà ẹ́ lọ́kàn ṣáá?

□ Bẹ́ẹ̀ ni □ Rárá

Bí ìdáhùn rẹ sí èyíkéyìí lára àwọn ìbéèrè tó wà lókè yìí bá jẹ́ “bẹ́ẹ̀ ni,” ìyẹn ò túmọ̀ sí pé nǹkan kan ń ṣe ẹ́ o! Òótọ́ ibẹ̀ ni pé, bákan méjì lọ̀rọ̀ ìyípadà tó máa ń wáyé nínú ara àti nínú ọ̀nà téèyàn ń gbà ronú nígbà ìbàlágà. Èèyàn lè kún fáyọ̀, èèyàn sì lè sorí kọ́ tàbí kó tiẹ̀ má mọ bó ṣe ń ṣòun. Lóòótọ́ ni pé wàá fẹ́ dàgbà, àmọ́ ó lè má rọrùn tó bó o ṣe rò tẹ́lẹ̀! Orí 6 sí 8 nínú ìwé yìí máa ràn ẹ́ lọ́wọ́ láti kojú àwọn ìyípadà náà.

[Àwòrán tó wà ní ojú ìwé 56, 57]

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́