ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 103
  • “Láti Ilé dé Ilé”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Láti Ilé dé Ilé”
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • “Láti Ilé dé Ilé”
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Kí Nìdí Tẹ́ Ẹ Fi Ń Lọ Láti Ilé Dé Ilé?
    Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà
  • Àwọn Ìbùkún Tó Ń Wá Látinú Fífi Ìmọrírì Hàn fún Ìfẹ́ Tí Jèhófà Ní sí Wa—Apá Kìíní
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2001
  • À Ń Kéde Òtítọ́ Ìjọba Náà
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 103

Orin 103

“Láti Ilé dé Ilé”

Bíi Ti Orí Ìwé

(Ìṣe 20:20)

1. Nílé délé, lẹ́nu ọ̀nà,

La ńsọ̀rọ̀ Jèhófà.

Nínú oko, nílùú délùú,

La ńbọ́ àgùntàn Jáà.

Ìhìn rere Ìjọba yìí

Tí Jésù sọ tẹ́lẹ̀,

Làwọn Kristẹn’ tèwe tàgbà

Ńwàásù kárí ayé.

2. Nílé délé, lẹ́nu ọ̀nà,

La ńkéde ìgbàlà.

Ó wà fáwọn tó bá ńké pe

Orúkọ Jèhófà.

Ṣé wọ́n máa lè pe orúkọ

Ẹni tí wọn kò mọ̀?

Orúkọ mímọ́ náà gbọ́dọ̀,

Wọnú ilé wọn lọ.

3. Lọ sí gbogbo ẹnu ọ̀nà

Kéde ìhìn rere.

Wọn yóò gbọ́ tàbí wọn yóò kọ̀,

Wọn yóò yàn fúnra wọn.

Ká ṣáà mẹ́nu kan Jèhófà

Àti òtítọ́ rẹ̀.

Báa ti ńlọ látilé délé,

Aó rí àgùntàn rẹ̀.

(Tún wo Ìṣe 2:21; Róòmù 10:14.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́