ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • lff apá 3
  • Ohun Tá A Tọ́ka Sí Ní Apá 3

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ohun Tá A Tọ́ka Sí Ní Apá 3
  • Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ohun Tá A Tọ́ka Sí Ní Apá 2
    Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
  • Ohun Tá A Tọ́ka Sí Ní Apá 4
    Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
  • Ohun Tá A Tọ́ka Sí Ní Apá 1
    Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
  • Fídíò àti Ìwé Tá A Tọ́ka Sí
    Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìbẹ̀rẹ̀ Ẹ̀kọ́ Bíbélì
Àwọn Míì
Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
lff apá 3

Ohun Tá A Tọ́ka Sí Ní Apá 3

  1. 34 Báwo La Ṣe Lè Fi Hàn Pé A Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà?

  2. 35 Bá A Ṣe Lè Ṣe Ìpinnu Tó Dáa

  3. 36 Jẹ́ Olóòótọ́ Nínú Ohun Gbogbo

  4. 37 Ohun Tí Bíbélì Sọ Nípa Iṣẹ́ àti Owó

  5. 38 Fi Hàn Pé O Mọyì Ẹ̀mí

  6. 39 Ohun Tí Ọlọ́run Sọ Nípa Ẹ̀jẹ̀

  7. 40 Bá A Ṣe Lè Jẹ́ Mímọ́ Lójú Ọlọ́run

  8. 41 Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìbálòpọ̀?

  9. 42 Ohun Tí Bíbélì Sọ Nípa Àwọn Tó Lọ́kọ Tàbí Aya Àtàwọn Tí Kò Ní

  10. 43 Ṣó Yẹ Káwọn Kristẹni Máa Mu Ọtí?

  11. 44 Ṣé Gbogbo Ayẹyẹ Ni Inú Ọlọ́run Dùn Sí?

  12. 45 Ohun Tó Túmọ̀ Sí Láti Má Ṣe Dá Sí Ogun àti Ọ̀rọ̀ Òṣèlú

  13. 46 Ìdí Tó Fi Yẹ Kó O Ya Ara Rẹ Sí Mímọ́ Fún Jèhófà Kó O sì Ṣèrìbọmi

  14. 47 Ṣé O Ti Múra Tán Láti Ṣèrìbọmi?

34 Báwo La Ṣe Lè Fi Hàn Pé A Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà?

Gbèjà Ìgbàgbọ́ Ẹ Láìka Àtakò Sí (5:09)

ṢÈWÁDÌÍ

“Ìwọ Yóò Hùwà Lọ́nà Ìdúróṣinṣin sí Ẹni Ìdúróṣinṣin” (16:49)

“Jóòbù Pa Ìwà Títọ́ Rẹ̀ Mọ́” (Kí Ló Wà Nínú Bíbélì? apá 6)

Múnú Jèhófà Dùn (8:16)

Má Ṣe Jẹ́ Kí Àwọn Ẹgbẹ́ Ẹ Ba Ìwà Ẹ Jẹ́! (3:59)

35 Bá A Ṣe Lè Ṣe Ìpinnu Tó Dáa

Jẹ́ Kí Ìlànà Bíbélì Máa Tọ́ Ẹ Sọ́nà (5:54)

“Ẹ Di Ẹ̀rí-Ọkàn Rere Mú” (5:13)

ṢÈWÁDÌÍ

“Ẹ Máa Ṣe Ìpinnu Tó Máa Gbé Orúkọ Ọlọ́run Ga” (Ilé Ìṣọ́, April 15, 2011)

Jèhófà Máa Ń Tọ́ Àwọn Èèyàn Rẹ̀ Sọ́nà (9:50)

Ọ̀dọ́ Jèhófà Ni Gbogbo Nǹkan Tó Dáa Ti Dájú (5:46)

“Ṣé Ìgbà Tó O Bá Rí Òfin Bíbélì Lo Tó Lè Ṣe Ohun Tó Yẹ?” (Ilé Ìṣọ́, December 1, 2003)

36 Jẹ́ Olóòótọ́ Nínú Ohun Gbogbo

Kí Lá Jẹ́ Kó O Láyọ̀?​—Ẹ̀rí Ọkàn Tó Mọ́ (2:32)

ṢÈWÁDÌÍ

Jẹ́ Olóòótọ́ (1:44)

Mú Ohun Tó O Ṣèlérí Ṣẹ, Kó O sì Gba Ìbùkún (9:09)

“Ṣé Dandan Ni Kéèyàn Máa San Owó Orí?” (Ilé Ìṣọ́, September 1, 2011)

“Mo Kẹ́kọ̀ọ́ Pé Jèhófà Jẹ́ Aláàánú Ó sì Ń Dárí Jini” (Ilé Ìṣọ́, May 1, 2015)

37 Ohun Tí Bíbélì Sọ Nípa Iṣẹ́ àti Owó

Máa Ṣiṣẹ́ Jèhófà Tọkàntọkàn (4:39)

“Ní Ìtẹ́lọ́rùn Pẹ̀lú Àwọn Nǹkan Ìsinsìnyí” (3:20)

Jèhófà Á Bójú Tó Àwọn Ohun Tá A Nílò (6:21)

ṢÈWÁDÌÍ

“Ṣé Owó Ni Gbòǹgbò Ohun Búburú Gbogbo?” (Àpilẹ̀kọ orí ìkànnì)

“Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Fífúnni?” (Àpilẹ̀kọ orí ìkànnì)

“Ojú Ìwòye Bíbélì​—Tẹ́tẹ́ Títa” (Jí!, March 2015)

“Bíbélì Máa Ń Yí Ìgbésí Ayé Àwọn Èèyàn Pa Dà” (Ilé Ìṣọ́, November 1, 2011)

38 Fi Hàn Pé O Mọyì Ẹ̀mí

Máa Sá Fún Ewu (8:34)

Fi Hàn Pé Ẹ̀mí Èèyàn Jọ Ẹ́ Lójú (5:00)

ṢÈWÁDÌÍ

Orin 141​—Ìyanu Ni Ìwàláàyè Jẹ́ (2:41)

“Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìṣẹ́yún?” (Àpilẹ̀kọ orí ìkànnì)

“ ‘Eré Ìdárayá Àṣejù’ Ǹjẹ́ Ó Yẹ Kí O Fara Rẹ Wewu?” (Jí!, October 8, 2000)

“Ṣé Bíbélì Lè Ràn Mí Lọ́wọ́ Tí Mo Bá Ń Ronú Àtipa Ara Mi?” (Àpilẹ̀kọ orí ìkànnì)

39 Ohun Tí Ọlọ́run Sọ Nípa Ẹ̀jẹ̀

Bá A Ṣe Lè Ṣe Ìpinnu Tó Bọ́gbọ́n Mu Lórí Ọ̀rọ̀ Ẹ̀jẹ̀ (5:47)

Ìfọ̀rọ̀wánilẹ́nuwò Ọ̀jọ̀gbọ́n Massimo P. Franchi, M.D. (1:36)

ṢÈWÁDÌÍ

“Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé” (Ilé Ìṣọ́, October 15, 2000)

“Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé” (Ilé Ìṣọ́, June 15, 2004)

“Mo Fara Mọ́ Ohun Tí Ọlọ́run Sọ Nípa Ẹ̀jẹ̀” (Jí!, December 8, 2003)

Jèhófà Máa Ń Bójú Tó Àwọn To Ń Ṣàìsàn (10:23)

40 Bá A Ṣe Lè Jẹ́ Mímọ́ Lójú Ọlọ́run

Ọlọ́run Nífẹ̀ẹ́ Àwọn Èèyàn Tó Jẹ́ Mímọ́ (4:10)

Máa Kó Ara Rẹ Níjàánu (2:47)

Máa Sapá Kó O Lè Jẹ́ Mímọ́ (1:51)

“Báwo Ni Mo Ṣe Lè Jáwọ́ Nínú Fífọwọ́ Pa Ẹ̀yà Ìbímọ Mi?” (Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè​—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kìíní, orí 25)

ṢÈWÁDÌÍ

Ìmọ́tótó Borí Àrùn Mọ́lẹ̀​—Ọwọ́ Fífọ̀ (3:01)

“Bó O Ṣe Lè Jáwọ́ Nínú Sìgá Mímu” (Jí!, May 2010)

“Àwòrán Oníhòòhò​—Ó Léwu Àbí Kò Léwu?” (Ilé Ìṣọ́, August 1, 2013)

“Mo Ṣàṣìṣe Lọ́pọ̀ Ìgbà Àmọ́ Mo Ṣàṣeyọrí” (Ilé Ìṣọ́ No. 4 2016)

41 Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìbálòpọ̀?

Sá fún Ìṣekúṣe (5:06)

Máa Ka Bíbélì Kó O Lè Borí Ìdẹwò (3:02)

Ẹni Tí Kò Ní Làákàyè (9:31)

ṢÈWÁDÌÍ

“Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Gbígbé Pọ̀ Láìṣègbéyàwó?” (Àpilẹ̀kọ orí ìkànnì)

“Ṣó Burú Kí Ọkùnrin Máa Fẹ́ Ọkùnrin àbí Kí Obìnrin Máa Fẹ́ Obìnrin?” (Àpilẹ̀kọ orí ìkànnì)

“Ṣé A Lè Ka Fífi Ẹnu Lá Ẹ̀yà Ìbímọ Ẹlòmíì sí Ìbálòpọ̀?” (Àpilẹ̀kọ orí ìkànnì)

“Bíbélì Máa Ń Yí Ìgbésí Ayé Àwọn Èèyàn Pa Dà” (Ilé Ìṣọ́, April 1, 2011)

42 Ohun Tí Bíbélì Sọ Nípa Àwọn Tó Lọ́kọ Tàbí Aya Àtàwọn Tí Kò Ní

Ẹ̀yin Olóòótọ́ Tẹ́ Ò Tíì Ṣègbéyàwó (3:11)

Ìdè Tó Máa Wà Pẹ́ Títí Ni Ìgbéyàwó (4:30)

Jèhófà Máa Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́ Kó O Lè Tẹ̀ Lé Àwọn Ìlànà Rẹ̀ Nípa Ìgbéyàwó (4:14)

ṢÈWÁDÌÍ

“Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé” (Ilé Ìṣọ́, July 1, 2004)

Bó O Ṣe Lè Múra Sílẹ̀ fún Ìgbéyàwó (17:05)

Ó Wù Mí Pé Kó Kẹ́kọ̀ọ́ Òtítọ́ (1:56)

“Fi Ọwọ́ Pàtàkì Mú ‘Ohun Tí Ọlọ́run Ti So Pọ̀’” (Ilé Ìṣọ́, December 2018)

43 Ṣó Yẹ Káwọn Kristẹni Máa Mu Ọtí?

Ṣó Yẹ Kí N Fún Àwọn Eèèyàn Ní Ọtí Níbi Ìgbéyàwó Mi? (2:41)

‘Ọ̀rọ̀ Ara Mi Sú Mi’ (6:32)

ṢÈWÁDÌÍ

Má Ṣe Jẹ́ Kí Ọtí Di Ìdẹkùn fún Ẹ (2:31)

“Èrò Tó Yẹ Kó O Ní Nípa Ọtí Mímu” (Ilé Ìṣọ́, January 1, 2010)

“Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé” (Ilé Ìṣọ́, February 15, 2007)

“Bíbélì Máa Ń Yí Ìgbésí Ayé Àwọn Èèyàn Pa Dà” (Ilé Ìṣọ́, May 1, 2012)

44 Ṣé Gbogbo Ayẹyẹ Ni Inú Ọlọ́run Dùn Sí?

Àwọn Ayẹyẹ Tí Ọlọ́run Kórìíra (5:07)

Fi Sùúrù àti Ọgbọ́n Ṣàlàyé Ohun Tó O Gbà Gbọ́ (2:01)

Bá A Ṣe Lè Fi Ẹ̀mí Aájò Àlejò Hàn Nígbà Àpéjọ Àgbáyé (5:40)

ṢÈWÁDÌÍ

“Kí Nìdí Táwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì Í Fi Í Ṣe Àwọn Ayẹyẹ Kan?” (Àpilẹ̀kọ orí ìkànnì)

“Kí Nìdí Tí Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì Í Fi Í Ṣe Ayẹyẹ Ọjọ́ Ìbí?” (Àpilẹ̀kọ orí ìkànnì)

O Ṣeyebíye Lójú Jèhófà (11:35)

“Wọ́n Rí Ohun Tó Dára Jù” (Ilé Ìṣọ́, December 1, 2012)

45 Ohun Tó Túmọ̀ Sí Láti Má Ṣe Dá Sí Ogun àti Ọ̀rọ̀ Òṣèlú

Àwọn Kristẹni Tòótọ́ Kì Í Dá Sí Ọ̀rọ̀ Òṣèlú​—Apá 1 (4:28)

Àwọn Kristẹni Tòótọ́ Kì Í Dá Sí Ọ̀rọ̀ Òṣèlú​—Apá 2 (3:11)

Àwọn Kristẹni Tòótọ́ Kì Í Dá Sí Ọ̀rọ̀ Òṣèlú​—Apá 3 (1:18)

Ìdí Tí Àwa Kristẹni Tòótọ́ Fi Nílò Ìgboyà​—Láti Má Ṣe Dá Sí Ọ̀rọ̀ Òṣèlú (2:49)

Àwọn Ẹ̀kọ́ Látinú Ilé Ìṣọ́​—Má Ṣe Dá Sí Ọ̀rọ̀ Òṣèlú Tàbí Ogun (5:16)

ṢÈWÁDÌÍ

Jèhófà Ò Fi Wá Sílẹ̀ Rará (3:14)

Jẹ́ Adúróṣinṣin sí Jèhófà Tó O Bá Wà Níbi Tí Wọ́n Ti Ń Kí Àsíá (4:25)

“Ohun Gbogbo Ṣeé Ṣe fún Ọlọ́run” (5:19)

“Olúkúlùkù Ni Yóò Ru Ẹrù Ti Ara Rẹ̀” (Ilé Ìṣọ́, March 15, 2006)

46 Ìdí Tó Fi Yẹ Kó O Ya Ara Rẹ Sí Mímọ́ Fún Jèhófà Kó O sì Ṣèrìbọmi

Bó O Ṣe Lè Fún Ọlọ́run Lẹ́bùn (3:04)

Mo Fi Bọ́ọ̀lù Gbígbá Sípò Àkọ́kọ́ Nígbèésí Ayé Mi (5:45)

ṢÈWÁDÌÍ

Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé​—Kí Ni Mo Fẹ́ Fi Ayé Mi Ṣe?​—Ìrírí (6:54)

“Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kó O Ya Ara Rẹ Sí Mímọ́ Fún Jèhófà?” (Ilé Ìṣọ́, January 15, 2010)

Mo Fi Ayé Mi Fún Ọ (4:30)

“Bíbélì Máa Ń Yí Ìgbésí Ayé Àwọn Èèyàn Pa Dà” (Ilé Ìṣọ́, November 1, 2012)

47 Ṣé O Ti Múra Tán Láti Ṣèrìbọmi?

Bó O Ṣe Lè Ṣèrìbọmi (3:56)

Ìfẹ́ Tí Mo Ní fún Jèhófà Mú Kí Ń Borí Àtakò (5:22)

Jèhófà Ọlọ́run Máa Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́ (2:50)

ṢÈWÁDÌÍ

“Ṣé O Ti Ṣe Tán Láti Ṣèrìbọmi?” (Ilé Ìṣọ́, March 2020)

“Kí Ló Ń Dá Mi Dúró Láti Ṣèrìbọmi?” (Ilé Ìṣọ́, March 2019)

‘Kí Ló Ń Dá Ẹ Dúró Láti Ṣe Ìrìbọmi?’ (1:10)

Ṣé Mo Lẹ́tọ̀ọ́ Sí I Ṣá? (7:21)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́