ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb16 June ojú ìwé 5
  • Jèhófà Kò Ní Fi Ẹni Tó Ní Ìròbìnújẹ́ Ọkàn Sílẹ̀

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jèhófà Kò Ní Fi Ẹni Tó Ní Ìròbìnújẹ́ Ọkàn Sílẹ̀
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Àánú Jehofa Ń Gbà Wá Là Kuro Ninu Ainireti
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993
  • Kí Lo Gbọ́dọ̀ Ṣe Tó O Bá Fẹ́ Kí Jèhófà Dárí Jì ẹ́?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012
  • Nígbà Tí ‘Ọkàn Tí Ó Ní Ìròbìnújẹ́ Tí Ó sì Wó Palẹ̀’ Bá Tọrọ Ìdáríjì
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010
  • Jehofa Kò Gan Ọkàn Ìròbìnújẹ́
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
mwb16 June ojú ìwé 5

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | SÁÀMÙ 45-51

Jèhófà Kò Ní Fi Ẹni Tó Ní Ìròbìnújẹ́ Ọkàn Sílẹ̀

Ẹ̀rí ọkàn ń dá Dáfídì lẹ́bí nígbà tó gbọ́ àpèjúwe ọkùnrin ọlọ́rọ̀ tó gba àgùntàn ọkùnrin tálákà kan

Dáfídì ló kọ Sáàmù 51. Ó kọ ọ́ lẹ́yìn tí wòlíì Nátánì pe àfíyèsí rẹ̀ sí ẹ̀ṣẹ̀ tó burú jáì tó dá pẹ̀lú Bátí-ṣébà. Ẹ̀rí ọkàn Dáfídì dà á láàmú, ó sì fi tìrẹ̀lẹ̀tìrẹ̀lẹ̀ jẹ́wọ́ ẹ̀ṣẹ̀ rẹ̀.​—2Sa 12:1-14.

Bó tilẹ̀ jẹ́ pé Dáfídì dẹ́ṣẹ̀, síbẹ̀ àjọṣe rẹ̀ pẹ̀lú Jèhófà ṣì lè dáa

51:3, 4, 8-12, 17

  • Kí Dáfídì tó ronú pìwà dà tó sì jẹ́wọ́ ẹ̀ṣẹ̀ rẹ̀ ni ẹ̀rí ọkàn rẹ̀ ti ń dà á láàmú

  • Ẹ̀dùn ọkàn Dáfídì pọ̀ torí pé ó pàdánù ojú rere Ọlọ́run, èyí mú kó ronú pé òun dà bí ẹni tí wọ́n fọ́ egungun rẹ̀

  • Dáfídì fẹ́ kí Jèhófà dárí ji òun kó lè pa dà ní àjọṣe tó dáa pẹ̀lú rẹ̀, kó sì lè máa láyọ̀ bíi ti tẹ́lẹ̀

  • Dáfídì fi tìrẹ̀lẹ̀tìrẹ̀lẹ̀ bẹ Jèhófà pé kó ran òun lọ́wọ́ kí òun lè tètè máa ṣègbọràn sí i

  • Ó dá Dáfídì lójú pé Jèhófà máa dárí ji òun

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́