June Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé June 2016 Àwọn Ọ̀nà Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀ Tá A Lè Lò June 6 Sí 12 ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | SÁÀMÙ 34-37 Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà, Kí O sì Máa Ṣe Rere MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI Mú Kí Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ Sunwọ̀n Sí I—Bí O Ṣe Lè Fi Fídíò Kọ́ni Lẹ́kọ̀ọ́ June 13 Sí 19 ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | SÁÀMÙ 38-44 Jèhófà Máa Ń Gbé Àwọn Aláìsàn Ró June 20 Sí 26 ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | SÁÀMÙ 45-51 Jèhófà Kò Ní Fi Ẹni Tó Ní Ìròbìnújẹ́ Ọkàn Sílẹ̀ ÌGBÉ AYÉ KRISTẸNI Ọgọ́rùn-ún Ọdún Ti Kọjá, Ìjọba Ọlọ́run Ṣì Ń Ṣàkóso! June 27 Sí July 3 ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | SÁÀMÙ 52-59 “Ju Ẹrù Ìnira Rẹ Sọ́dọ̀ Jèhófà” MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI “Ọlọ́run Ni Olùrànlọ́wọ́ Mi”