ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb17 July ojú ìwé 5
  • Tí Jèhófà Bá Ti Dárí Ẹ̀ṣẹ̀ Jini, Ṣé Ó Máa Ń Gbàgbé Rẹ̀?

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Tí Jèhófà Bá Ti Dárí Ẹ̀ṣẹ̀ Jini, Ṣé Ó Máa Ń Gbàgbé Rẹ̀?
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2017)
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Àǹfààní Tá À Ń Rí Tí Jèhófà Bá Dárí Jì Wá
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2025
  • Jẹ́ Kó Dá Ẹ Lójú Pé Jèhófà Ti Dárí Jì Ẹ́
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2025
  • Ọlọ́run Tó “Ṣe Tán Láti Dárí Jini”
    Sún Mọ́ Jèhófà
  • Ṣé Ọlọ́run Máa Dárí Jì Mí?
    Ohun Tí Bíbélì Sọ
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2017)
mwb17 July ojú ìwé 5

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | ÌSÍKÍẸ́LÌ 18-20

Tí Jèhófà Bá Ti Dárí Ẹ̀ṣẹ̀ Jini, Ṣé Ó Máa Ń Gbàgbé Rẹ̀?

18:21, 22

  • Bí Jèhófà bá ti dárí ẹ̀ṣẹ̀ ji ẹnì kan, kò ní fi ìyà ẹ̀ṣẹ̀ náà jẹ ẹ́ lọ́jọ́ iwájú.

Àwọn àpẹẹrẹ inú Bíbélì yìí fi wá lọ́kàn balẹ̀ pé Jèhófà ń dárí jini.

Ọba Dáfídì

Inú Ọba Dáfídì bà jẹ́ torí ẹ̀ṣẹ̀ tó dá
  • Ẹ̀ṣẹ̀ wo ló dá?

  • Kí nìdí tí Jèhófà fi dárí jì í?

  • Báwo ni Jèhófà ṣe fi hàn pé òun ti dárí jì í?

Ọba Mánásè

Ọba Mánásè ń bẹ Jèhófà pé kó dárí ji òun
  • Ẹ̀ṣẹ̀ wo ló dá?

  • Kí nìdí tí Jèhófà fi dárí jì í?

  • Báwo ni Jèhófà ṣe fi hàn pé òun ti dárí jì í?

Àpọ́sítélì Pétérù

Inú àpọ́sítélì Pétérù bà jẹ́ lẹ́yìn tó sẹ Jésù
  • Ẹ̀ṣẹ̀ wo ló dá?

  • Kí nìdí tí Jèhófà fi dárí jì í?

  • Báwo ni Jèhófà ṣe fi hàn pé òun ti dárí jì í?

Báwo ni mo ṣe lè máa dárí jini bíi ti Jèhófà?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́