ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb22 May ojú ìwé 16
  • Máa Lo Àwọn Ohun Tó Ń Ṣẹlẹ̀ Lágbègbè Rẹ Lẹ́nu Iṣẹ́ Ìwàásù

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Máa Lo Àwọn Ohun Tó Ń Ṣẹlẹ̀ Lágbègbè Rẹ Lẹ́nu Iṣẹ́ Ìwàásù
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Lo Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Lọ́ọ́lọ́ọ́ Láti Ru Ìfẹ́ Sókè
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2000
  • Mú Kí Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ Sunwọ̀n Sí I​—Máa Yíwọ́ Pa Dà
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
  • Iṣẹ́ Ìwàásù Nínú Ayé Tí Kò Dúró Sójú Kan
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2003
  • Máa Fi Òtítọ́ Kọ́ni
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
mwb22 May ojú ìwé 16
Arábìnrin kan ń múra òde ẹ̀rí sílẹ̀. Ó mú ìwé àṣàrò kúkúrú kan dání, ó sì ń wo ìròyìn kan lórí kọ̀ǹpútà rẹ̀.

MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI

Máa Lo Àwọn Ohun Tó Ń Ṣẹlẹ̀ Lágbègbè Rẹ Lẹ́nu Iṣẹ́ Ìwàásù

Jésù máa ń lo ohun tó ń ṣẹlẹ̀ lágbègbè rẹ̀ láti kọ́ àwọn èèyàn lẹ́kọ̀ọ́. (Lk 13:1-5) Àwa náà lè lo àwọn ohun tó ń ṣẹlẹ̀ lágbègbè wa láti mú káwọn èèyàn nífẹ̀ẹ́ sí ìwàásù. A lè sọ̀rọ̀ nípa bí gbogbo nǹkan ṣe gbówó lórí, ìṣòro àtijẹ-àtimu, àjálù kan tó ṣẹlẹ̀, rògbòdìyàn, báwọn èèyàn ṣe ń lo oògùn olóró àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Lẹ́yìn náà, a lè bi wọ́n ní ìbéèrè táá mú kí wọ́n ronú jinlẹ̀. O lè bi wọ́n pé: “Ǹjẹ́ o ronú pé ìgbà kan ń bọ̀ tí nǹkan báyìí báyìí ò ní sí mọ́?” tàbí “Kí lo rò pé ó jẹ́ ojútùú sí nǹkan báyìí báyìí tó ń ṣẹlẹ̀?” Lẹ́yìn náà, ka ẹsẹ Bíbélì kan tó bá ohun tẹ́ ẹ̀ ń jíròrò mu. Tẹ́ni náà bá nífẹ̀ẹ́ sí ọ̀rọ̀ rẹ, fi fídíò kan hàn án tàbí kó o fún un ní ọ̀kan lára àwọn ìtẹ̀jáde tó wà nínú Àpótí Ìkọ́nilẹ́kọ̀ọ́. Torí náà, ẹ jẹ́ ká sapá láti máa “ṣe ohun gbogbo nítorí ìhìn rere” ká lè dénú ọkàn àwọn tó wà ní ìpínlẹ̀ ìwàásù wa.​—1Kọ 9:22, 23.

Àwọn nǹkan wo lo lè sọ táá wọ àwọn tó wà ní ìpínlẹ̀ ìwàásù yín lọ́kàn?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́