ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb22 July ojú ìwé 14
  • Sólómọ́nì Fi Ìrẹ̀lẹ̀ Gbàdúrà Látọkàn Wá

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Sólómọ́nì Fi Ìrẹ̀lẹ̀ Gbàdúrà Látọkàn Wá
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Máa Yin Jèhófà Nítorí Ọgbọ́n Rẹ̀
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Sólómọ́nì Fọgbọ́n Ṣàkóso
    Kí Ló Wà Nínú Bíbélì?
  • Ṣé Àpẹẹrẹ Rere Ló Jẹ́ Fún ẹ Àbí Àpẹẹrẹ Búburú?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011
  • Bí Ọgbọ́n Ṣe Ṣeyebíye Tó
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
mwb22 July ojú ìwé 14
Sólómọ́nì wà níwájú àwọn ọmọ Ísírẹ́lì, ó sì ń gbàdúrà níwájú pẹpẹ tó wà nínú tẹ́ńpìlì.

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN

Sólómọ́nì Fi Ìrẹ̀lẹ̀ Gbàdúrà Látọkàn Wá

Nígbà ayẹyẹ tí wọ́n fi ṣí tẹ́ńpìlì, Sólómọ́nì gbàdúrà àtọkànwá níwájú àwọn èèyàn náà (1Ọb 8:22; w09 11/15 9 ¶9-10)

Sólómọ́nì ò pàfiyèsí sí ara ẹ̀, kàkà bẹ́ẹ̀ Jèhófà ló fìyìn fún (1Ọb 8:23, 24)

Sólómọ́nì fi ìrẹ̀lẹ̀ gbàdúrà (1Ọb 8:27; w99 1/15 17 ¶7-8)

Àpẹẹrẹ tó dáa ni Sólómọ́nì fi lélẹ̀ fún gbogbo wa, pàápàá àwọn tó ń ṣojú àwùjọ nínú àdúrà. Kì í ṣe bí ọ̀rọ̀ wa ṣe dùn létí àwọn èèyàn ló yẹ kó jẹ wá lógún bí kò ṣe bí ohun tá a sọ ṣe rí lára Jèhófà.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́