ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb22 November ojú ìwé 7
  • “Gbogbo Ilé Áhábù Ló Máa Ṣègbé”—2Ọb 9:8

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Gbogbo Ilé Áhábù Ló Máa Ṣègbé”—2Ọb 9:8
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ọlọ́run Fìyà Jẹ Ayaba Kan Tó Burú Gan-an
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • A6-A Àtẹ: Àwọn Wòlíì àti Àwọn Ọba Ilẹ̀ Júdà àti Ísírẹ́lì (Apá Kìíní)
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
  • Jésíbẹ́lì—Ayaba Búburú
    Ìwé Ìtàn Bíbélì
  • Bó O Ṣe Lè Wá Ẹsẹ Ìwé Mímọ́ Nínú Bíbélì Rẹ
    Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
mwb22 November ojú ìwé 7

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN

“GBOGBO ILÉ ÁHÁBÙ LÓ MÁA ṢÈGBÉ”​—2Ọb 9:8

“Gbogbo Ilé Áhábù Ló Máa Ṣègbé.” Déètì àwọn ohun tó ṣẹlẹ̀ sí ilé Áhábù.

ÌJỌBA ILẸ̀ JÚDÀ

Jèhóṣáfátì di ọba

nǹkan bíi 911 Ṣ.S.K.: Jèhórámù (ọmọ Jèhóṣáfátì; ọkọ Ataláyà, ọmọbìnrin Áhábù àti Jésíbẹ́lì) di ọba

nǹkan bíi 906 Ṣ.S.K.: Ahasáyà (ọmọ ọmọ Áhábù àti Jésíbẹ́lì) di ọba

nǹkan bíi 905 Ṣ.S.K.: Ataláyà pa gbogbo àwọn ọmọ ọba, ó sì sọ ara ẹ̀ di ọba. Àmọ́, Jèhóádà Àlùfáà Àgbà gbé Jèhóáṣì ọmọ ọmọ rẹ̀ pa mọ́​—2Ọb 11:1-3

898 Ṣ.S.K.: Jèhóáṣì di ọba. Jèhóádà Àlùfáà Àgbà pa Ataláyà.​—2Ọb 11:4-16

ÌJỌBA ILẸ̀ ÍSÍRẸ́LÌ

nǹkan bíi 920 Ṣ.S.K.: Ahasáyà (ọmọ Áhábù àti Jésíbẹ́lì) di ọba

nǹkan bíi 917 Ṣ.S.K.: Jèhórámù (ọmọ Áhábù àti Jésíbẹ́lì) di ọba

nǹkan bíi 905 Ṣ.S.K.: Jéhù pa Ọba Jèhórámù ti ilẹ̀ Ísírẹ́lì àtàwọn arákùnrin ẹ̀, ó tún pa ìyá Jèhórámù (ìyẹn Jésíbẹ́lì) àti Ọba Ahasáyà ti ilẹ̀ Júdà àtàwọn arákùnrin ẹ̀.​—2Ọb 9:14–10:17

nǹkan bíi 904 Ṣ.S.K.: Jéhù di ọba

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́