February 1 Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí Kí Nìdí Tí Ọ̀pọ̀ Ìgbéyàwó Fi Ń Tú Ká? Ojútùú sí Àwọn Àròyé Tó Máa Ń Wáyé Bíbélì Máa Ń yí Ìgbésí Ayé Àwọn Èèyàn Pa Dà “Jọ̀wọ́, Ọlọ́run Mi, Rántí Mi fún Rere” Ǹjẹ́ O Mọ̀? Ta ni Ọlọ́run? Kọ́ Àwọn Ọmọ Rẹ ní Ohun Tó Tọ́ Nípa Ìbálòpọ̀ Ṣé Ò Ń Múra Sílẹ̀ Fún Ọjọ́ Tó Ṣe Pàtàkì Jù Lọ Nínú Ọdún? Kọ́ Ọmọ Rẹ Ọlọ́run Fẹ́ràn Rẹ̀, Àwọn Ọ̀rẹ́ Rẹ̀ sì Fẹ́ràn Rẹ̀ Àwọn Òǹkàwé Wa Béèrè Pé . . . Ṣé Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Máa Ń Gba Ìtọ́jú Lọ́dọ̀ Àwọn Dókítà? “Ọjọ́ Yín Lọjọ́ Òní” Ojú Ìwé Ọgbọ̀n-lé-méjì Ṣé Wàá Fẹ́ Ká Wá Ẹ Wá?