October 1 Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí Ǹjẹ́ Wọ́n Ti Parọ́ fún Ẹ Rí? 1 Ọlọ́run Kò Ṣeé Mọ̀—Ṣé Òótọ́ Ni? 2 Ọlọ́run Kò Bìkítà—Ṣé Òótọ́ Ni? 3 Ọlọ́run Kì Í Dárí Jini—Ṣé Òótọ́ Ni? 4 Ọlọ́run Kò Ṣe Ohun Tó Tọ́—Ṣé Òótọ́ Ni? 5 Gbogbo Ìjọsìn Tó Wá Látọkàn Ni Ọlọ́run Tẹ́wọ́ Gbà—Ṣé Òótọ́ Ni? Òtítọ́ Lè Yí Ìgbésí Ayé Rẹ Pa Dà Ǹjẹ́ O Mọ̀? Ṣé Ó Yẹ Kí Wọ́n Máa Ṣe Ìrìbọmi Fún Àwọn Ọmọ Ọwọ́? Bíbélì Máa Ń Yí Ìgbésí Ayé Àwọn Èèyàn Pa Dà “Wọ́n Kọ̀ Jálẹ̀ Ó Yẹ Ká Bọ̀wọ̀ fún Wọn” O Lè Rí “Ìmọ̀ Ọlọ́run” Kí Ló Lè Mú Kí Ìdílé Rẹ Jẹ́ Aláyọ̀? Ó Gbèjà Àwọn Èèyàn Ọlọ́run Àkókò Tí Kò Yẹ Ká Sùn Ìgbà Wo Ni Wọ́n Pa Jerúsálẹ́mù Àtijọ́ Run?—Apá Kìíní Ojú Ìwé Ọgbọ̀n-lé-méjì Ṣé Wàá Fẹ́ Ká Wá Ẹ Wá?