ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 33
  • Ẹ Má Bẹ̀rù Wọn!

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ẹ Má Bẹ̀rù Wọn!
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹ Má Bẹ̀rù Wọn!
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Ẹ Bẹru Jehofa Ki Ẹ Sì Fi Ogo Fun Orukọ Mímọ́ rẹ̀
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992
  • “Èso Ápù kan Lóòjọ́ Máa Ń Mára Le”
    Jí!—1996
  • Jẹ́ Kí Ìbẹ̀rù Jèhófà Wà Ní Ọkàn Rẹ
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 33

Orin 33

Ẹ Má Bẹ̀rù Wọn!

Bíi Ti Orí Ìwé

(Mátíù 10:28)

1. Ẹ máa báa ǹṣó, ènìyàn mi,

Ẹ kéde Ìjọba náà.

Má ṣe fòyà ọ̀tá wa.

Jẹ́ kólùfẹ́ òótọ́ mọ̀

Pé Kristi Ọmọ mi Ọba

Ti lé Èṣù jù sáyé,

Yóò sì de Sátánì láìpẹ́,

Yóò dá òǹdè rẹ̀ sílẹ̀.

(ÈGBÈ)

Má bẹ̀rù, ìwọ àyànfẹ́,

Bí wọ́n tilẹ̀ ń halẹ̀.

Mo máa pa ìránṣẹ́ mi mọ́

Bí ẹyin ojú mi gan-an.

2. Báwọn ọ̀tá yín tilẹ̀ pọ̀,

Tí wọ́n ń halẹ̀ mọ́ yín,

Bí wọ́n tilẹ̀ ń pọ́n yín,

Kí wọ́n lè ráyè tàn yín.

Ẹ má bẹ̀rù àwọn ọ̀tá,

Ẹ̀yin ọmọ ogun mi,

Èmi yóò pa olóòótọ́ mọ́

Tí yóò fi jagun ṣẹ́gun.

(ÈGBÈ)

Má bẹ̀rù, ìwọ àyànfẹ́,

Bí wọ́n tilẹ̀ ń halẹ̀.

Mo máa pa ìránṣẹ́ mi mọ́

Bí ẹyin ojú mi gan-an.

3. Má ṣe rò pé a gbàgbé rẹ;

Èmi ni agbára rẹ.

Bí o kú lójú ogun,

Èmi yóò ṣẹ́gun ikú.

Má bẹ̀rù àwọn tí ńpara

Tí wọn kò lè pa ọkàn.

Jẹ́ olóòótọ́ títí dópin;

Èmi yóò mú ọ làá já!

(ÈGBÈ)

Má bẹ̀rù, ìwọ àyànfẹ́,

Bí wọ́n tilẹ̀ ń halẹ̀.

Mo máa pa ìránṣẹ́ mi mọ́

Bí ẹyin ojú mi gan-an.

(Tún wo Diu. 32:10; Neh. 4:14; Sm. 59:1; 83:2, 3.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́