ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 130
  • Ẹ Máa Dárí Jini

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ẹ Máa Dárí Jini
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹ Máa Dárí Jini
    Kọrin sí Jèhófà
  • ‘Ẹ Máa Bá a Lọ Ní Dídáríji Ara Yín Lẹ́nì Kíní Kejì’
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997
  • Ẹ Máa Dárí Jini Látọkàn Wá
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999
  • “Jèhófà Dárí Jì Yín Fàlàlà”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 130

ORIN 130

Ẹ Máa Dárí Jini

Bíi Ti Orí Ìwé

(Sáàmù 86:5)

  1. 1. Jèhófà nífẹ̀ẹ́ wa;

    Ó fún wa ní Ọmọ rẹ̀,

    Kó lè dárí ẹ̀ṣẹ̀ jì wá,

    Kó sì mú ikú kúrò.

    Tí a bá ronú pìwà dà,

    Yóò dárí ẹ̀ṣẹ̀ jì wá.

    Lọ́lá ìràpadà Kristi,

    Ọlọ́run yóò gbẹ́bẹ̀ wa.

  2. 2. Tá a bá ńdárí jini,

    Tá a fara wé Ọlọ́run,

    Tá a nífẹ̀ẹ́, tá à ń gba tẹni rò,

    Àwa náà máa ráàánú gbà.

    Ká máa fara dà á fúnra wa,

    Ká má ṣe máa bínú jù.

    Ká máa bọlá fáwọn ará;

    Ìyẹn ni ìfẹ́ tòótọ́.

  3. 3. Àánú ṣe pàtàkì.

    Ó yẹ ká jẹ́ aláàánú.

    Ká má ṣe dira wa sínú,

    Ká sì fẹ́ràn ara wa.

    Táa bá ńfara wé Jèhófà,

    Ẹni tífẹ̀ẹ́ rẹ̀ ga jù,

    Aó máa dárí ji ara wa

    Látọkàn wá, láìṣẹ̀tàn.

(Tún wo Mát. 6:12; Éfé. 4:32; Kól. 3:13.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́