Ìwé Ìtàn Bíbélì Ìwé Ìtàn Bíbélì Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Àkọlé Sí/Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Orúkọ Òǹṣèwé sí Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú APÁ 1 APÁ 1 Ìgbà Ìṣẹ̀dá sí Ìgbà Ìkún-Omi ÌTÀN 1 Ọlọ́run Bẹ̀rẹ̀ Sí í Ṣẹ̀dá Àwọn Nǹkan ÌTÀN 2 Ọgbà Ẹlẹ́wà Kan ÌTÀN 3 Ọkùnrin Àti Obìnrin Àkọ́kọ́ ÌTÀN 4 Ìdí Tí Wọ́n Fi Pàdánù Ibùgbé Wọn ÌTÀN 5 Ìgbésí Ayé Líle Koko Bẹ̀rẹ̀ ÌTÀN 6 Ọmọ Rere Àti Ọmọ Búburú ÌTÀN 7 Ọkùnrin Onígboyà ÌTÀN 8 Àwọn Òmìrán Ní Ayé ÌTÀN 9 Nóà Kan Ọkọ̀ Áàkì ÌTÀN 10 Ìkún-omi Ńlá APÁ 2 APÁ 2 Láti Ìgbà Ìkún-Omi Títí Dé Ìgbà Ìdáǹdè Kúrò ní Íjíbítì ÌTÀN 11 Òṣùmàrè Àkọ́kọ́ ÌTÀN 12 Àwọn Èèyàn Kọ́ Ilé Gogoro ÌTÀN 13 Ábúráhámù—Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run ÌTÀN 14 Ọlọ́run Dán Ìgbàgbọ́ Ábúráhámù Wò ÌTÀN 15 Ìyàwó Lọ́ọ̀tì Bojú Wẹ̀yìn ÌTÀN 16 Ísákì Rí Ìyàwó Rere Fẹ́ ÌTÀN 17 Àwọn Ìbejì Tí Wọn Ò Jọra ÌTÀN 18 Jékọ́bù Lọ Sí Háránì ÌTÀN 19 Jékọ́bù Ní Ìdílé Ńlá ÌTÀN 20 Dínà Kó Sínú Ìjàngbọ̀n ÌTÀN 21 Àwọn Ẹ̀gbọ́n Jósẹ́fù Kórìíra Rẹ̀ ÌTÀN 22 Wọ́n Ju Jósẹ́fù Sẹ́wọ̀n ÌTÀN 23 Àwọn Àlá Fáráò ÌTÀN 24 Jósẹ́fù Dán Àwọn Ẹ̀gbọ́n Rẹ̀ Wò ÌTÀN 25 Ìdílé Náà Ṣí Lọ Sí Íjíbítì ÌTÀN 26 Jóòbù Jẹ́ Olóòótọ́ Sí Ọlọ́run ÌTÀN 27 Ọba Búburú Kan Jẹ Ní Íjíbítì ÌTÀN 28 Bá a Ṣe Gba Mósè Ọmọ Ọwọ́ Là ÌTÀN 29 Ìdí Tí Mósè Fi Sá Lọ ÌTÀN 30 Igbó Tí Ń Jó ÌTÀN 31 Mósè Àti Áárónì Lọ Rí Fáráò ÌTÀN 32 Àwọn Ìyọnu Mẹ́wàá ÌTÀN 33 Líla Òkun Pupa Kọjá APÁ 3 APÁ 3 Láti Ìgbà Ìdáǹdè Kúrò ní Íjíbítì sí Àkókò Ọba Àkọ́kọ́ ní Ísírẹ́lì ÌTÀN 34 Irú Oúnjẹ Tuntun Kan ÌTÀN 35 Jèhófà Fún Wọn Ní Òfin Rẹ̀ ÌTÀN 36 Ère Ọmọ Màlúù Oníwúrà ÌTÀN 37 Àgọ́ Kan Fún Ìjọsìn ÌTÀN 38 Àwọn Amí Méjìlá ÌTÀN 39 Ọ̀pá Áárónì Yọ Òdòdó ÌTÀN 40 Mósè Lu Àpáta ÌTÀN 41 Ejò Bàbà Ìtàn 42 Kẹ́tẹ́kẹ́tẹ́ Kan Sọ̀rọ̀ ÌTÀN 43 Jóṣúà Di Aṣáájú ÌTÀN 44 Ráhábù Fi Àwọn Amí Pa Mọ́ ÌTÀN 45 Bí Wọ́n Ṣe La Odò Jọ́dánì Kọjá ÌTÀN 46 Odi Jẹ́ríkò ÌTÀN 47 Olè Kan Ní Ísírẹ́lì ÌTÀN 48 Àwọn Ará Gíbéónì Ọlọgbọ́n ÌTÀN 49 Oòrùn Dúró Sójú Kan ÌTÀN 50 Àwọn Obìnrin Méjì Tó Nígboyà ÌTÀN 51 Rúùtù Àti Náómì ÌTÀN 52 Gídíónì Àti Ọ̀ọ́dúnrún Ọkùnrin Rẹ̀ ÌTÀN 53 Ìlérí Jẹ́fútà ÌTÀN 54 Ọkùnrin Tó Lágbára Jù Lọ ÌTÀN 55 Ọmọkùnrin Kékeré Kan Sin Ọlọ́run APÁ 4 APÁ 4 Láti Ìgbà Ọba Àkọ́kọ́ ní Ísírẹ́lì sí Ìgbà Ìgbèkùn ní Bábílónì ÌTÀN 56 Sọ́ọ̀lù—ọba Àkọ́kọ́ Ní Ísírẹ́lì ÌTÀN 57 Ọlọ́run Yan Dáfídì ÌTÀN 58 Dáfídì Àti Gòláyátì ÌTÀN 59 Ìdí Tí Dáfídì Fi Gbọ́dọ̀ Sá Lọ ÌTÀN 60 Ábígẹ́lì Àti Dáfídì ÌTÀN 61 Wọ́n Fi Dáfídì Jọba ÌTÀN 62 Wàhálà Nínú Ilé Dáfídì ÌTÀN 63 Ọlọgbọ́n Ọba Sólómọ́nì ÌTÀN 64 Sólómọ́nì Kọ́ Tẹ́ńpìlì ÌTÀN 65 Ìjọba Náà Pín Sí Méjì ÌTÀN 66 Jésíbẹ́lì—Ayaba Búburú ÌTÀN 67 Jèhóṣáfátì Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà ÌTÀN 68 Àwọn Ọmọkùnrin Méjì Tó Jí Dìde ÌTÀN 69 Ọmọbìnrin Kan Ran Ọkùnrin Alágbára Kan Lọ́wọ́ ÌTÀN 70 Jónà Àti Ẹja Ńlá ÌTÀN 71 Ọlọ́run Ṣèlérí Párádísè ÌTÀN 72 Ọlọ́run Ran Hesekáyà Ọba Lọ́wọ́ ÌTÀN 73 Ọba Rere Tó Jẹ Kẹ́yìn Ní Ísírẹ́lì ÌTÀN 74 Ọkùnrin Kan Tí Kò Bẹ̀rù ÌTÀN 75 Ọmọkùnrin Mẹ́rin Ní Bábílónì ÌTÀN 76 Wọ́n Pa Jerúsálẹ́mù Run APÁ 5 APÁ 5 Láti Ìgbà Ìkólẹ́rúlọ-sí-Bábílónì Títí Di Àkókò Títún Odi Jerúsálẹ́mù Kọ́ ÌTÀN 77 Wọ́n Kọ̀ Láti Tẹrí Ba ÌTÀN 78 Ìkọ̀wé Lára Ògiri ÌTÀN 79 Dáníẹ́lì Nínú Ihò Kìnnìún ÌTÀN 80 Àwọn Èèyàn Ọlọ́run Kúrò Ní Bábílónì ÌTÀN 81 Gbígbẹ́kẹ̀lé Ìrànlọ́wọ́ Ọlọ́run ÌTÀN 82 Módékáì Àti Ẹ́sítérì ÌTÀN 83 Odi Jerúsálẹ́mù APÁ 6 APÁ 6 Ìgbà Ìbí Jésù sí Àkókò Ikú Rẹ̀ ÌTÀN 84 Áńgẹ́lì Kan Bẹ Màríà Wò ÌTÀN 85 Wọ́n Bí Jésù Sí Ibùso Ẹran ÌTÀN 86 Àwọn Ọkùnrin Tí Ìràwọ̀ Kan Darí ÌTÀN 87 Jésù Ọ̀dọ́mọdé Nínú Tẹ́ńpìlì ÌTÀN 88 Jòhánù Batisí Jésù ÌTÀN 89 Jésù Fọ Tẹ́ńpìlì Mọ́ ÌTÀN 90 Pẹ̀lú Obìnrin Kan Lẹ́bàá Kànga ÌTÀN 91 Jésù Kọ́ Àwọn Èèyàn Lórí Òkè ÌTÀN 92 Jésù Jí Òkú Dìde ÌTÀN 93 Jésù Bọ́ Ọ̀pọ̀lọpọ̀ Èèyàn ÌTÀN 94 Jésù Fẹ́ràn Àwọn Ọmọdé ÌTÀN 95 Ọ̀nà Tí Jésù Gbà Ń kọ́ni ÌTÀN 96 Jésù Wo Àwọn Aláìsàn Sàn ÌTÀN 97 Jésù Dé Gẹ́gẹ́ Bí Ọba ÌTÀN 98 Lórí Òkè Ólífì ÌTÀN 99 Nínú Yàrá Kan Lórí Òkè Pẹ̀tẹ́ẹ̀sì ÌTÀN 100 Jésù Nínú Ọgbà ÌTÀN 101 Wọ́n Pa Jésù APÁ 7 APÁ 7 Ìgbà Tí Jésù Jíǹde sí Ìgbà Tí Wọ́n Ju Pọ́ọ̀lù Sẹ́wọ̀n ÌTÀN 102 Jésù Jíǹde ÌTÀN 103 Jésù Wọnú Yàrá Kan Tí Wọ́n Tì Pa ÌTÀN 104 Jésù Padà Sọ́run ÌTÀN 105 Àwọn Ọmọlẹ́yìn Dúró Sí Jerúsálẹ́mù ÌTÀN 106 Ìdáǹdè Kúrò Nínú Túbú ÌTÀN 107 Wọ́n Sọ Sítéfánù Lókùúta Pa ÌTÀN 108 Lójú Ọ̀nà Damásíkù ÌTÀN 109 Pétérù Lọ Sọ́dọ̀ Kọ̀nílíù ÌTÀN 110 Tímótì—Olùrànlọ́wọ́ Tuntun Fún Pọ́ọ̀lù ÌTÀN 111 Ọmọkùnrin Kan Tó Sùn Lọ ÌTÀN 112 Ọkọ̀ Rì Ní Erékùṣù Kan ÌTÀN 113 Pọ́ọ̀lù Ní Róòmù APÁ 8 APÁ 8 Ohun Tí Bíbélì Sọ Tẹ́lẹ̀ Máa Nímùúṣẹ ÌTÀN 114 Òpin Gbogbo Ìwà Búburú ÌTÀN 115 Párádísè Tuntun Lórí Ilẹ̀ Ayé ÌTÀN 116 Bá A Ṣe Lè Wà Láàyè Títí Láé Àwọn Ìbéèrè fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ Ìwé Ìtàn Bíbélì