Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g 1/10 ojú ìwé 24-25 Ǹjẹ́ Ó Ṣeé Ṣe Láti Nífẹ̀ẹ́ Ọ̀tá Ẹni? Ǹjẹ́ Ọlọ́run Fọwọ́ sí Ogun Jíjà Lóde Òní? Jí!—2011 Kí Nìdí Tí Ẹ Ò Kì Í Fi Í Jagun? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Àwọn Kristẹni Tí Kì í Dá Sí Tọ̀túntòsì Láwọn Ọjọ́ Ìkẹyìn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 Kí Ló Túmọ̀ Sí Láti ‘Nífẹ̀ẹ́ Àwọn Ọ̀tá Wa’? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ṣó Yẹ Kí Àwọn Kristẹni Máa Jagun? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Bá A Ṣe Lè Ya Ara Wa Sọ́tọ̀ Kúrò Nínú Ayé ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Ọjọ́ Ìgbàlà Nìyí! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998 Iwọ Yoo Ha Dahun Pada Si Ifẹ Jesu Bi? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992