Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ my apá 8 Ohun Tí Bíbélì Sọ Tẹ́lẹ̀ Máa Nímùúṣẹ Kí Ni Ète Ọlọrun fún Ilẹ̀ Ayé? Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Bá A Ṣe Lè Wà Láàyè Títí Láé Ìwé Ìtàn Bíbélì Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn Tó Fi Dá Ayé Yìí? Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run! Ìgbàgbọ́ àti Ọjọ́ Ọ̀la Rẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998 Ìdí Tó Fi Dá Wa Lójú Pé Ọ̀la Máa Dáa Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Párádísè Tuntun Lórí Ilẹ̀ Ayé Ìwé Ìtàn Bíbélì “Àá Pàdé ní Párádísè!” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018 O Lè Ní Ọjọ́-Ọ̀la Aláyọ̀! Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Àwọn Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run Yóò Gbé Inú Párádísè Ìwọ Lè Di Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run! Párádísè Jí!—2013