Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ be ẹ̀kọ́ 2 ojú ìwé 86-ojú ìwé 88 ìpínrọ̀ 3 Sísọ̀rọ̀ Ketekete Máa Fi Ahọ́n Rẹ Sọ̀rọ̀ Tó Ń Gbéni Ró Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Ẹ Jẹ́ Kí Ọ̀rọ̀ Ẹnu Yín “Dára fún Gbígbéniró” ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ “Ìbáramu Ìṣètò Àkókò Lọ́nà Kíkọyọyọ” Jí!—1997 Ṣé Ọ̀rọ̀ Ẹnu Ẹ Máa Ń Tu Àwọn Èèyàn Lára? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 Ìró Ohùn Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Ìdí Tó Fi Yẹ Kó O Máa Ṣọ́ Ẹnu Rẹ Jí!—2011 Bí Ẹ Ṣe Lè Yẹra Fún Sísọ Ọ̀rọ̀ Líle Síra Yín Jí!—2013 Kí Ọ̀rọ̀ Yọ̀ Mọ́ni Lẹ́nu Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Sísọ̀rọ̀ Bí Ẹní Ń Báni Fọ̀rọ̀ Wérọ̀ Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Báwo La Ṣe Lè Jẹ́ Kí Ọ̀rọ̀ Tá À Ń Sọ Múnú Jèhófà Dùn? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì