Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ wt orí 17 ojú ìwé 151-158 Fi Ìfọkànsin Ọlọ́run Ṣèwà Hù Nínú Ilé Ohun Táá Jẹ́ Kí Tọkọtaya Bára Wọn Kalẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 Wá Ọjọ́ Ọ̀la Wíwà Pẹ́ Títí fún Ìdílé Rẹ Àṣírí Ayọ̀ Ìdílé Ìgbéyàwó Jẹ́ Ẹ̀bùn Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run Tó Nífẹ̀ẹ́ Wa ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Mú Kí Ìgbéyàwó Rẹ Jẹ́ Ìsopọ̀ Wíwàpẹ́títí Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Ìtọ́sọ́nà Ọlọ́run Lórí Ọ̀ràn Yíyan Ẹni Tí a Óò Fẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Bí Ìgbéyàwó Bá Wà ní Bèbè Àtitúká Àṣírí Ayọ̀ Ìdílé Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìgbéyàwó? Ohun Tí Bíbélì Sọ Báwo Ni Ìdílé Rẹ Ṣe Lè Jẹ́ Aláyọ̀?—Apá Kìíní Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì