Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bh orí 11 ojú ìwé 106-114 Kí Nìdí Tí Ọlọ́run Fi Fàyè Gba Ìyà Tó Ń Jẹ Aráyé? Kí Nìdí Tí Ìyà Fi Pọ̀ Láyé? Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Kí Nìdí Tí Nǹkan Burúkú Fi Ń Ṣẹlẹ̀ Tá A sì Ń Jìyà? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Èéṣe Tí Ọlọrun Fi Fàyègba Ìjìyà? Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Ohun Tí Bíbélì Sọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 Ìdí Tí Kò Fi Ní Pẹ́ Tí Gbogbo Ìpọ́njú Máa Dópin Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ìtùnú Fáwọn Tó Ń Jìyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 Àǹfààní Wà Nínú Kéèyàn Fara Da Ìjìyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ìyà Jí!—2015 Ìbéèrè Kẹta: Kí Nìdí Tí Ọlọ́run Fi Jẹ́ Kí Ìyà Máa Jẹ Mí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Kí Nìdí Tí Ọlọ́run Fi Fàyè Gba Ìwà Ibi àti Ìyà? Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run!