Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bt ojú ìwé 180 ‘Wọ́n Wàásù Ìjọba Ọlọ́run Láìsí Ìdíwọ́’ “Ẹ Ti Fi Ẹ̀kọ́ Yín Kún Jerúsálẹ́mù” (Ìṣe 5:28) “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Ẹ̀mí Mímọ́ Rán Wọn Jáde” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Wọ́n Bẹ̀rẹ̀ Sí Í Ṣe Inúnibíni Tó Lágbára Sí Ìjọ” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Àwọn Èèyàn Orílẹ̀-Èdè . . . Gba Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Títí Dé Ibi Tó Jìnnà Jù Lọ ní Ayé” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Ọlọ́gbọ́n ni” Sún Mọ́ Jèhófà “Àwọn Àpọ́sítélì àti Àwọn Alàgbà Kóra Jọ” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” ‘Wá Wo’ Kristi “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn” “Ó Ń Kọ́ni . . . Ó Sì Ń Wàásù Ìhìn Rere Ìjọba Náà” “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn” “Ẹ Lọ, Kí Ẹ Máa Sọ Àwọn Èèyàn . . . Di Ọmọ Ẹ̀yìn” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run”