Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ rk apá 4 ojú ìwé 10-11 Ta Ni Ọlọ́run? Bí Àwọn Áńgẹ́lì Ṣe Lè Ràn Ọ́ Lọ́wọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998 Àwọn Áńgẹ́lì Jẹ́ “Ẹ̀mí Fún Iṣẹ́ Ìsìn Gbogbo Ènìyàn” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Ohun Tí Àwọn Áńgẹ́lì Ń Ṣe fún Wa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Àwọn Wo Là Ń Pè Ní Áńgẹ́lì? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ṣé Ẹnì Kan Wà Tó Rí Ọlọ́run Rí? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ta Ni Ọlọ́run? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 Ṣáwọn Èèyàn Máa Ń Di Áńgẹ́lì Lẹ́yìn Tí Wọ́n Bá Kú? Jí!—2006 Àwọn Wo Ló Ń Gbé ní Ibùgbé Àwọn Ẹni Ẹ̀mí? Ọ̀nà Tó Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun—Ṣé O Ti Rí I? Bí Àwọn Áńgẹ́lì Ṣe Lè Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 Àwọn áńgẹ́lì Jí!—2017