Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ ll apá 11 ojú ìwé 24-25 Ṣé Jèhófà Máa Ń Tẹ́tí Gbọ́ Wa? Sísún Mọ́ Ọlọrun Nínú Àdúrà Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Àǹfààní Pàtàkì Ni Àdúrà Jẹ́ Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Máa Gbàdúrà Kó O Lè Túbọ̀ Sún Mọ́ Ọlọ́run Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Nípa Àwọn Àdúrà Tí Ọlọ́run Ń Gbọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Bó O Ṣe Lè Gbàdúrà Kí Ọlọ́run Sì Gbọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2021 Jésù Kọ́ Wa Bí A Ó Ṣe Máa Gbàdúrà Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Apa 11 Tẹ́tí sí Ọlọ́run Máa Gbàdúrà sí Jèhófà Lójoojúmọ́ “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà Máa Gbàdúrà sí Jèhófà Lójoojúmọ́ Kọrin sí Jèhófà Ṣé Jésù Ló Yẹ Ká Máa Gbàdúrà Sí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015