Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ yc ẹ̀kọ́ 1 ojú ìwé 4-5 Inú Wa Dùn Láti Mọ Àṣírí Kan Àṣírí Kan Tó O Lè Sọ fún Ẹlòmíì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Ìròyìn Yìí Jí!—2018 Àṣírí Tí Àwọn Kristẹni Kò Jẹ́ Pa mọ́! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 “Ọgbọ́n Ọlọ́run Nínú Àṣírí Mímọ́” Kan Sún Mọ́ Jèhófà Ọlọ́run Ṣèlérí Párádísè Ìwé Ìtàn Bíbélì Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí Jí!—2010 Kí Ni Ète Ọlọrun fún Ilẹ̀ Ayé? Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn Tó Fi Dá Ayé Yìí? Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run! Báwo Ni Ìgbésí Ayé Ṣe Rí Nínú Ọgbà Édẹ́nì? Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé Àwọn Kan Wà Nípò Tó Ga Ju Tiwa Lọ Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà