Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ yc ẹ̀kọ́ 14 ojú ìwé 30-31 Ìjọba Kan Tó Máa Ṣàkóso Gbogbo Ayé Àwọn Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run Yóò Gbé Inú Párádísè Ìwọ Lè Di Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run! Kí Ni Ète Ọlọrun fún Ilẹ̀ Ayé? Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Àwọn Wo Ni A Óò Jí Dìde? Ibo Ni Wọn Yóò Máa Gbé? Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Ìjọba Tó Máa Yí Ìgbésí Ayé Àwọn Èèyàn Pa Dà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 “Àá Pàdé ní Párádísè!” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018 “O Máa Wà Pẹ̀lú Mi Ní Párádísè” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 Kí Ni Ìjọba Ọlọ́run? Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn Tó Fi Dá Ayé Yìí? Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run! A Ṣèlérí Ìgbésí Ayé Dídára Jù Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 Ohun Tí Ìjọba Ọlọ́run Máa Ṣe fún Aráyé Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì