Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jy orí 8 ojú ìwé 24 Wọ́n Sá Lọ Mọ́ Ọba Burúkú Kan Lọ́wọ́ Àsálà Kuro Lọwọ Òǹrorò Kan Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Ní Ìfaradà Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Lo Ìfaradà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ó Gba Ìtọ́sọ́nà Àtọ̀runwá Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2023 Jèhófà Dáàbò Bo Jésù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Àwọn Ọkùnrin Tí Ìràwọ̀ Kan Darí Ìwé Ìtàn Bíbélì “Èmi Ha Wà ní Ipò Ọlọ́run Bí?” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Ó Ń Dàgbà ní Násárẹ́tì Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè “Ẹ Jọ̀wọ́, Ẹ Fetí sí Àlá Tí Mo Lá” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014