Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jy orí 10 ojú ìwé 28-ojú ìwé 29 ìpínrọ̀ 7 Jósẹ́fù àti Ìdílé Rẹ̀ Rìnrìn Àjò Lọ sí Jerúsálẹ́mù Awọn Irin Ajo si Jerusalẹmu Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí Ìgbà Tí Jésù Wà Lọ́mọdé Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Jésù Ọ̀dọ́mọdé Nínú Tẹ́ńpìlì Ìwé Ìtàn Bíbélì Jésù Kẹ́kọ̀ọ́ Láti Jẹ́ Onígbọràn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Jésù Máa Ń Ṣègbọràn ní Gbogbo Ìgbà Kọ́ Ọmọ Rẹ Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Lo Ìfaradà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Ní Ìfaradà Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ó Gba Ìtọ́sọ́nà Àtọ̀runwá Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2023 Ó Ń Dàgbà ní Násárẹ́tì Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè