Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jy orí 19 ojú ìwé 48-ojú ìwé 51 ìpínrọ̀ 3 Jésù Kọ́ Obìnrin Ará Samáríà Kan Lẹ́kọ̀ọ́ Kíkọ́ Obinrin Ara Samaria Kan Lẹkọọ Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí Obìnrin kan Wá Pọn Omi Nínú Kànga Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Pẹ̀lú Obìnrin Kan Lẹ́bàá Kànga Ìwé Ìtàn Bíbélì Gerisinu—‘Lori Oke Yii Ni A Ti Jọsin’ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Ìjọsìn Ta Ni Ọlọrun Tẹ́wọ́gbà? Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun “Tìtorí Èyí Ni A Ṣe Rán Mi Jáde” “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn” Kí Ló Túmọ̀ Sí Láti Jẹ́ “Aláàánú Ará Samáríà”? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ìfẹ́ Aládùúgbò Ṣeéṣe Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993