Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lfb ẹ̀kọ́ 17 ojú ìwé 46-ojú ìwé 47 ìpínrọ̀ 2 Mósè Pinnu Láti Jọ́sìn Jèhófà Ohun Kan Tó Níye Lórí Ju Àwọn Ìṣúra Íjíbítì Lọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 Bá a Ṣe Gba Mósè Ọmọ Ọwọ́ Là Ìwé Ìtàn Bíbélì A San Èrè fún Ìgbàgbọ́ Àwọn Òbí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Ṣé Mósè Ti Gbáyé Rí àbí Ẹni Ìtàn Àròsọ Ni? Jí!—2004 Ọba Búburú Kan Jẹ Ní Íjíbítì Ìwé Ìtàn Bíbélì Ìdí Tí Mósè Fi Sá Lọ Ìwé Ìtàn Bíbélì Ọlọ́run Dá Àwọn Ọmọ Ísírẹ́lì Nídè Kí Ló Wà Nínú Bíbélì? Àwọn Ìyọnu Mẹ́ta Àkọ́kọ́ Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Mósè Àti Áárónì Lọ Rí Fáráò Ìwé Ìtàn Bíbélì “Ẹ Kọrin sí Jèhófà”! Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn