Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lfb ojú ìwé 72-73 Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 6 Láti Ìgbà Ìdáǹdè Kúrò ní Íjíbítì sí Àkókò Ọba Àkọ́kọ́ ní Ísírẹ́lì Ìwé Ìtàn Bíbélì Àwọn Ọmọ Ísírẹ́lì Wọ Ilẹ̀ Kénáánì Kí Ló Wà Nínú Bíbélì? Tá A Bá Jẹ́ Olóòótọ́, A Máa Rí Ojúure Ọlọ́run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 Jẹ́fútà Mú Ẹ̀jẹ́ Tó Jẹ́ Fún Jèhófà Ṣẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ó Mú Inú Bàbá Rẹ̀ àti Inú Jèhófà Dùn Kọ́ Ọmọ Rẹ Rúùtù Àti Náómì Ìwé Ìtàn Bíbélì Ọlọ́run Fẹ́ràn Rẹ̀, Àwọn Ọ̀rẹ́ Rẹ̀ sì Fẹ́ràn Rẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 “Ibi Tí O Bá Lọ Ni Èmi Yóò Lọ” Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ìlérí Tí Jẹ́fútà Ṣe Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì “Ibi Tí O Bá Lọ Ni Èmi Yóò Lọ” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012