Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ th ẹ̀kọ́ 3 ojú ìwé 6 Lo Ìbéèrè Bó Ṣe Yẹ Lílo Ìbéèrè Lọ́nà Tó Múná Dóko Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Sọ Bí Ọ̀rọ̀ Rẹ Ṣe Wúlò Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Nasẹ̀ Ìwé Mímọ́ Lọ́nà Tó Yẹ Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Jẹ́ Kí Ọ̀rọ̀ Rẹ Wọni Lọ́kàn Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Ìnasẹ̀ Ọ̀rọ̀ Tó Dára Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Jẹ́ Kí Ìdí Tó O Fi Ka Ìwé Mímọ́ Ṣe Kedere Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Mú Kí Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ Sunwọ̀n Sí I—Máa Lo Ìbéèrè Lọ́nà Tó Gbéṣẹ́ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018 Jẹ́ Kí Àwọn Èèyàn Rí Ẹ̀kọ́ Kọ́ Nínú Ọ̀rọ̀ Rẹ Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Ọ̀rọ̀ Tó Péye Tó sì Ń Yíni Lérò Pa Dà Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni Báwo Ló Ṣe Yẹ Ká Máa ‘Dá Ẹnì Kọ̀ọ̀kan Lóhùn’? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014