Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w96 10/15 ojú ìwé 30-31 “Ilé Dáfídì”—Òtítọ́ Ha Ni Tàbí Ìtàn Àròsọ? Ìwádìí Àwọn Awalẹ̀pìtàn Jẹ́ Ká Rí I Pé Ọba Dáfídì Gbé Láyé Rí Lóòótọ́ Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò A Ha Lè Gbẹ́kẹ̀ Lé Ìwé Yìí Bí? Ìwé kan tí ó Wà fún Gbogbo Ènìyàn Gbára Lé Ẹ̀mí Ọlọ́run Nígbà Tí Ipò Nǹkan Bá Yí Padà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Ohun Mìíràn Yàtọ̀ sí Bíbélì Tó Mẹ́nu Kan Àwọn Èèyàn Tó Ń Jẹ́ Ísírẹ́lì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 “Kọ́ Mi Láti Máa Ṣe Ìfẹ́ Rẹ” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Jerúsálẹ́mù ní Àkókò Tí A Kọ Bíbélì—Kí Ni Ẹ̀kọ́ Ìwalẹ̀pìtàn Ṣí Payá? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Jèhófà Jẹ́ “Olùpèsè Àsálà” Láyé Ìgbà Tí Wọ́n Ń kọ Bíbélì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008