Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w05 1/15 ojú ìwé 28-29 Iṣẹ́ Ìwàásù Mú Kí Wọ́n Ṣe Inúnibíni sí Sọ́ọ̀lù Jésù Yan Sọ́ọ̀lù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Onínúnibíni Rí Ìmọ́lẹ̀ Ńlá Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Lójú Ọ̀nà Damásíkù Ìwé Ìtàn Bíbélì Ìjọ “Wọnú Àkókò Àlàáfíà” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” Sọ́ọ̀lù Lọ Sọ́dọ̀ Àwọn Ọ̀rẹ́ Rẹ̀ Tẹ́lẹ̀ Àtàwọn Ọ̀tá Rẹ̀ Ìgbà Kan Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ǹjẹ́ Àwọn Tó Ń Ṣe Ohun Búburú Lè Yí Padà? Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà ‘Ìgbọràn Sàn Ju Ẹbọ Lọ’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Èé Ṣe Tí Sọ́ọ̀lù Fi Ṣenúnibíni Sáwọn Kristẹni? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Dáfídì àti Sọ́ọ̀lù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Kristi Wà Lọ́wọ́ Ọ̀tún Ọlọ́run Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè