Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w06 2/1 ojú ìwé 31 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Jèhófà Ò Gbàgbé Jósẹ́fù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì “Èmi Ha Wà ní Ipò Ọlọ́run Bí?” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Jósẹ́fù Dán Àwọn Ẹ̀gbọ́n Rẹ̀ Wò Ìwé Ìtàn Bíbélì Ó Dáàbò Bo Ìdílé Rẹ̀, Ó Pèsè fún Wọn, Ó sì Ní Ìfaradà Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Àwọn Ẹ̀gbọ́n Jósẹ́fù Kórìíra Rẹ̀ Ìwé Ìtàn Bíbélì “Ẹ Jọ̀wọ́, Ẹ Fetí sí Àlá Tí Mo Lá” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 ‘Èmi Kò Lè Hùwà Búburú Ńlá Yìí’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Ìdáríjì Mú Kí Ìgbàlà Ṣeé Ṣe Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Ṣó O Máa Ń Jowú? Òjòwú Làwọn Ẹ̀gbọ́n Jósẹ́fù Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 “Ìtúmọ̀ Kò Ha Jẹ́ Ti Ọlọ́run?” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015