Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w07 11/15 ojú ìwé 15-17 Ǹjẹ́ Àwọn Èèyàn Ń Rí Ìtura Lọ́dọ̀ Rẹ? “Ẹ Gba Àjàgà Mi Sọ́rùn Yín” Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2008 Àwọn Èwe Tí Wọ́n Dà Bí Ìrì Tó Ń Tuni Lára Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 “Ẹ Wá Sọ́dọ̀ Mi, . . . Màá sì Tù Yín Lára” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Ṣé Bí Ìrì Ni Iṣẹ́ Ìwàásù Rẹ Rí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Ká Máa Lọ Sípàdé? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Oògùn Ajẹ́bíidán Fún Másùnmáwo Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Mátíù 11:28-30—“Ẹ Wá Sọ́dọ̀ Mi . . . Èmi Yóò Fún Yín Ní Ìsinmi” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì “Àjàgà Mi Jẹ́ Ti Inúrere Ẹrù Mi Sì Fúyẹ́” Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995