Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w09 7/1 ojú ìwé 9 “Èmi Jèhófà Ọlọ́run Yín Jẹ́ Mímọ́” “Mímọ́, Mímọ́, Mímọ́ Ni Jèhófà” Sún Mọ́ Jèhófà “Ẹ Gbọ́dọ̀ Jẹ́ Mímọ́” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2021 Kí Ló Túmọ̀ Sí Láti Jẹ́ Mímọ́? Ohun Tí Bíbélì Sọ “Kí Ẹ̀yin Fúnra Yín Di Mímọ́ Nínú Gbogbo Ìwà Yín” Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 ‘Ẹ Gbọ́dọ̀ Jẹ́ Mímọ́ Nítorí Èmi Jẹ́ Mímọ́’ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 Ẹ Máa Wà Ní Mímọ́ Nínú Ìbẹ̀rù Ọlọ́run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ṣé Ojú Tí Jèhófà Fi Ń wo Ohun Mímọ́ Ni Ìwọ Náà Fi Ń wò ó? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 “Mo Mọ Ìrora Tí Wọ́n Ń Jẹ Ní Àmọ̀dunjú” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009