Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w10 5/1 ojú ìwé 30 Nígbà Tí ‘Ọkàn Tí Ó Ní Ìròbìnújẹ́ Tí Ó sì Wó Palẹ̀’ Bá Tọrọ Ìdáríjì Nátánì—Adúróṣinṣin Tó Gbé Ìjọsìn Mímọ́ Lárugẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ọba Dáfídì Dẹ́ṣẹ̀ Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Gbára Lé Ẹ̀mí Ọlọ́run Nígbà Tí Ipò Nǹkan Bá Yí Padà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Àánú Jehofa Ń Gbà Wá Là Kuro Ninu Ainireti Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Kí Lo Gbọ́dọ̀ Ṣe Tó O Bá Fẹ́ Kí Jèhófà Dárí Jì ẹ́? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 Jehofa Kò Gan Ọkàn Ìròbìnújẹ́ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Ìjẹ́wọ́ Tí Ń Yọrí sí Ìwòsàn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Wàhálà Nínú Ilé Dáfídì Ìwé Ìtàn Bíbélì “Kọ́ Mi Láti Máa Ṣe Ìfẹ́ Rẹ” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012