Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 4/1 ojú ìwé 10-11 “Jọ̀wọ́ Jẹ́ Ká Pa Dà Wá Sílé” Jehofa—Bàbá Wa Oníyọ̀ọ́nú Lọ́nà Jẹ̀lẹ́ńkẹ́ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 “Jọ̀wọ́, Ṣègbọràn Sí Ohùn Jèhófà” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà “Ọkàn Rẹ Yóò . . . Tẹ̀ Ba Mọ́lẹ̀ Lórí Mi” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 “Kí O sì Sọ Ọ̀rọ̀ Yìí Fún Wọn” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Ǹjẹ́ O Máa Ń Béèrè Lójoojúmọ́ Pé, “Jèhófà Dà?” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Jeremáyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ẹ Jẹ́ Onígboyà Bíi Jeremáyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 “Èmi Kò Lè Dákẹ́” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Jèhófà Fẹ́ Kí Gbogbo Èèyàn Ronú Pìwà Dà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2024 Jeremáyà 29:11—“Mo Mọ Èrò Tí Mò Ń Gbà Si Yín” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì